"Tàu Izmir Blue", được khai thác hàng ngày giữa Izmir và Thủ đô Ankara, một trong những thành phố quan trọng nhất của đất nước chúng ta với vẻ đẹp tự nhiên, văn hóa, công nghiệp và cảng, mang đến một hành trình thoải mái và tiết kiệm cho người sử dụng.
Hành khách đi trên tàu có thể thích một trong những toa xe ngủ hoặc ròng rọc và đáp ứng nhu cầu thực phẩm và đồ uống của họ từ toa xe ăn tối.
Các toa xe Pullman bao gồm ghế ngồi và toa xe giường nằm có 2 giường trong mỗi cabin. Ở những chiếc xe giường nằm, mỗi cabin đều có tủ lạnh mini, bồn rửa và ổ cắm điện.
Tuyến tàu Izmir Blue
Tàu Izmir Blue, thực hiện các chuyến đi thường xuyên giữa Ankara và Izmir mỗi ngày, đi theo tuyến đường Ankara-Eskişehir-Kütahya-Balıkesir-Manisa-İzmir (Basmane). Thời gian đi tàu giữa Ankara và İzmir mất trung bình 13 giờ 40 phút.
Lịch trình tàu màu xanh Izmir
Giờ khởi hành của tàu Izmir Blue (Ankara - Izmir (Basmane)) | ||
Chuyến tàu số: 22006 | ||
Không | dừng lại | Thời gian khởi hành |
1 | Ga xe lửa Ankara | 21:00 |
2 | Tân Cương | 21:26 |
3 | Polatlı | 22:10 |
4 | Beylikköprü | 22:28 |
5 | Bicer | 22:51 |
6 | yunusemre | 23:10 |
7 | Beylikova | 23:30 |
8 | Alpu | 23:46 |
9 | Eskişehir | 00:20 |
10 | Alayunt | 01:16 |
11 | Kütahya | 01:29 |
12 | Tavşanlı | 02:17 |
13 | Balıköy | 03:08 |
14 | dursunbey | 04:14 |
15 | Balıkesir | 06:09 |
16 | Savaştepe | 06:58 |
17 | Soma | 07:24 |
18 | Kırkağaç | 07:35 |
19 | akhisar | 08:02 |
20 | Saruhanlı | 08:29 |
21 | Karaagacli | 08:35 |
22 | Manisa | 08:54 |
23 | Muradiye | 09:08 |
24 | Menemen | 09:41 |
25 | Cigli | 09:59 |
26 | Izmir (Basmane) (Đến) | 10:26 |
Giờ khởi hành của tàu Izmir Blue (Izmir (Basmane) - Ankara) | ||
Chuyến tàu số: 32005 | ||
Không | dừng lại | Thời gian khởi hành |
1 | Izmir (Basmane) Thổ Nhĩ Kỳ | 19:05 |
2 | Cigli | 19:33 |
3 | Menemen | 19:54 |
4 | Ayvacık | 20:11 |
5 | Muradiye | 20:29 |
6 | Manisa | 20:42 |
7 | Karaagacli | 20:54 |
8 | Saruhanlı | 21:00 |
9 | akhisar | 21:25 |
10 | Kırkağaç | 21:49 |
11 | Soma | 22:00 |
12 | Savaştepe | 22:23 |
13 | Balıkesir | 23:40 |
14 | dursunbey | 01:10 |
15 | Balıköy | 02:17 |
16 | màu | 02:45 |
17 | Tavşanlı | 03:21 |
18 | Kütahya | 04:08 |
19 | Alayunt | 04:18 |
20 | Eskişehir | 05:33 |
21 | Alpu | 05:59 |
22 | Beylikova | 06:14 |
23 | yunusemre | 06:35 |
24 | Bicer | 06:54 |
25 | Beylikköprü | 07:20 |
26 | Polatlı | 07:42 |
27 | dựa | 08:04 |
28 | Tân Cương | 08:31 |
29 | Ga Ankara (Đến) | 08:53 |
Tuyến tàu Izmir Blue
Các chuyến tàu İzmir Blue chạy hàng ngày giữa İzmir (Basmane) - Ankara - İzmir. Chuyến đi bằng tàu Izmir-Ankara mất khoảng 15 giờ 30 phút. İzmir Blue Train İzmir (Basmane), Çiğli, Menemen, Muradiye, Manisa, Saruhanlı, Akhisar, Kırkağaç, Soma, Savaştepe, Gökköy (Balıkesir), Balıkesir, Mezit, Manisa, Saruhanlı, Akhisar, Kırkağaç, Soma, Savaştepe, Gökköy (Balıkesir), Balıkesir, Mezit, Dursunbeüan, Gökçeda, Dursunbeüz, Gökçeda, Dursunbeüan, Gökçeda Các tuyến Sabuncupınar, Gökçekısık, Kızılinler, Eskişehir, Alpu, Beylikova, Yunusemre, Beylikköprü, Polatlı, Sincan, Ankara phục vụ mỗi ngày. Chuyến đi bằng tàu Izmir-Ankara mất khoảng 14 giờ 30 phút. Chiều dài tuyến là 824 km.
Giá vé tàu hỏa xanh Izmir
- Tam giá vé: 87₺
- thanh niên từ 13-26 tuổi giá vé: 74₺
- giáo viên giá vé: 74₺
- 60-64 tuổi giảm giá 15 phần trăm giá vé: 74₺
- 65 năm và chiết khấu hơn 50 phần trăm giá vé: 43.50₺
- Nhân viên TAF giá vé: 74₺
- nhân viên giá vé: 70₺
Giống như tất cả các chuyến tàu chở khách được điều hành bởi TCDD Taşımacılık A.Ş, İzmir Blue Train cung cấp dịch vụ vận chuyển đặc quyền với sự tự tin và thoải mái.
Liên hệ trạm İzmir (Basmane)
ĐT: (232) 484 53 53 - ĐẶT CHỖ (24 GIỜ MỞ CỬA)
ĐT: (232) 484 86 38 - TƯ VẤN (TRÊN 24 GIỜ)
Ga xe lửa Ankara
ĐT: (312) 309 05 15/336 Thông tin - TRÊN 24 GIỜ
Bản đồ tàu màu xanh Izmir
Hãy là người đầu tiên nhận xét