Điểm dừng và bản đồ thời gian của Lakes Express: Lakes Express, sẽ hoạt động hàng ngày trên tuyến Isparta-Izmir (Basmane), bao gồm 262 toa xe với sức chứa 4 hành khách. Tàu Lakes Express, sẽ bắt đầu các chuyến đi trên tuyến Isparta Izmir vào ngày 25 tháng 2019 năm XNUMX, sẽ đáp ứng nhu cầu quan trọng trong các hành trình giữa Địa Trung Hải và Aegean.
Lakes Express sẽ bắt đầu các chuyến đi giữa Basmane Isparta Basmane vào ngày 25.10.2019 tháng 22 năm 30. Tàu sẽ khởi hành từ Basmane lúc 22:00 và từ Isparta lúc 15400:1. Tổ chức đoàn tàu là một bộ DMU nối tiếp 2 và sẽ có sẵn để bán với số toa thứ nhất và thứ hai, toa thứ 3 và thứ 4 được đánh số.
Hồ Express Express
Train, Torbali, Selcuk, Ortaklar, Aydin, Nazilli, Goncali, Denizli, Dinar, Gumusgun, đặc biệt là trong tổng số 30 tại điểm dừng hành khách tải về và đặt.
- Izmir (Basmane) Thổ Nhĩ Kỳ
- Sân bay Adnan Menderes
- túi
- Tepeköy
- Selcuk
- lùm cây thông
- đối tác
- Germencik
- İncirliova
- Aydin
- lều
- Sultanhisar
- ATCA
- nazilli
- Kuyucak
- Horsunlu
- Buharkent
- Sarayköy
- Goncalı
- DENÝZLÝ
- Kaklık
- lều
- lùm cây
- Dazkırı
- Đồng dinar
- Karakuyu
- Keçiborlu
- Gümüşgün (Xe buýt) - BURDUR (Xe buýt)
- Bozanönü sự
- Isparta
Bản đồ hồ Express
Giá vé Lakes Express
Giá của chuyến đi từ İzmir (Basmane) đến Isparta với Lakes Express là mỗi người Bảng 50.
Thời gian thám hiểm Lakes Express
Thời gian biểu nhanh nhất của hồ Ismir
Mỗi ngày tại 22: khởi hành từ 30 tại ga tàu lửa Izmir Basmane
Tên trạm | lập trường (Min) |
khởi hành đến |
Izmir (Basmane) Thổ Nhĩ Kỳ | 22:30 | |
Gaziemir | ||
Sân bay Adnanmenderes | 1 | 22:55 |
túi | 2 | 23:24 |
Tepeköy | 2 | 23:30 |
Selcuk | 1 | 23:58 |
lùm cây thông | 1 | 00:12 |
đối tác | 2 | 00:34 |
Germencik | 1 | 00:45 |
Aydın | 2 | 01:07 |
lều | 1 | 01:27 |
Sultanhisar | 1 | 01:38 |
ATCA | 1 | 01:44 |
nazilli | 2 | 01:56 |
Kuyucak | 1 | 02:07 |
Horsunlu | 1 | 02:19 |
Buharkent | 5 | 02:35 |
Sarayköy | 1 | 02:50 |
Goncalı | 1 | 03:07 |
từ chối | 15 | 03:33 |
Kaklık | 1 | 04:15 |
lều | 2 | 04:33 |
lùm cây | 1 | 04:41 |
Dazkırı | 1 | 04:59 |
Đồng dinar | 2 | 05:42 |
Karakuyu | 1 | 05:59 |
Keçiborlu | 1 | 06:20 |
các Gümüşgün | 2 | 06:32 |
Bozanönü sự | 1 | 06:49 |
Isparta | 07:01 |
Thời gian biểu của Isparta Izmir Lakes
Ga tàu Isparta khởi hành mỗi ngày tại 22: 00.
trạm | lập trường (Min) |
khởi hành đến |
---|---|---|
Isparta | 22:00 | |
Bozanönü sự | 1 | 22:13 |
các Gümüşgün | 2 | 22:31 |
Keçiborlu | 1 | 22:42 |
Karakuyu | 2 | 23:05 |
Đồng dinar | 2 | 23:24 |
Dazkırı | 2 | 00:06 |
lùm cây | 1 | 00:24 |
lều | 1 | 00:31 |
Kaklık | 2 | 00:49 |
từ chối | 14 | 01:42 |
Mid-stop | 1 | 01:54 |
Goncalı | 1 | 01:56 |
Sarayköy | 1 | 02:13 |
Buharkent | 5 | 02:32 |
Horsunlu | 1 | 02:44 |
Kuyucak | 2 | 02:56 |
nazilli | 2 | 03:08 |
ATCA | 2 | 03:20 |
Sultanhisar | 1 | 03:26 |
lều | 2 | 03:37 |
Aydin | 3 | 03:59 |
İncirliova | 1 | 04:09 |
Germencik | 1 | 4:21 |
đối tác | 2 | 04:33 |
lùm cây thông | 1 | 04:52 |
Selcuk | 1 | 05:06 |
Tepeköy | 1 | 05:32 |
túi | 1 | 05:36 |
Sân bay Adnanmenderes | 1 | 06:08 |
Gaziemir | 06:15 | |
IZMIR (Basmane) | 06:33 |
Hãy là người đầu tiên nhận xét