Một kế hoạch giao thông công cộng đã được chuẩn bị cho những ngày 9-10 tháng XNUMX, khi lệnh giới nghiêm sẽ được thực hiện tại İzmir. Dịch vụ vận tải công cộng cho các nhóm và nhân viên chuyên nghiệp được miễn trừ; Xe buýt ESZOT sẽ được cung cấp bởi İZBAN, được vận hành bởi sự hợp tác của Metro và TCDD-Izmir Metropolitan. Xe buýt trên bảy tuyến riêng được phân bổ cho nhân viên y tế cũng sẽ hoạt động.
Xe buýt ESHOT, Metro và İZBAN sẽ cung cấp dịch vụ vận tải công cộng cho các nhóm và nhân viên chuyên nghiệp được miễn trừ vào ngày 9-10 tháng 8, khi lệnh giới nghiêm sẽ được thực hiện tại İzmir. Từ 9:00.00 vào đêm kết nối Thứ Sáu, ngày 10 tháng Năm đến Thứ Bảy, ngày 00.00 tháng Năm; Trong khoảng thời gian hai ngày cho đến 06.00:10.00 vào tối Chủ nhật, ngày 16.00 tháng 19.00; Xe buýt và tàu điện ngầm cứ sau nửa giờ trong khoảng 23.00-00.30 / 24-XNUMX / XNUMX-XNUMX; Các chuyến tàu của İZBAN sẽ chạy cứ sau XNUMX phút.
Xe buýt ESHOT sẽ phục vụ 49 tuyến chính. Điểm dừng cuối cùng của các dòng được đánh số 470 (Tınaztepe - Quảng trường Lausanne), 680 (Quảng trường Bozyaka - Lausanne), 681 (F. Altay - Quảng trường Lausanne) và 691 (Quảng trường Gaziemir - Lausanne) trước đây đã được sửa đổi thành Trung tâm chuyển nhượng Halkapınar. Ứng dụng này sẽ tiếp tục. Cùng một cách; Điểm dừng cuối cùng cho các tuyến 912 (Trung tâm chuyển nhượng Egekent - Ga tàu Alsancak), 921 (Bostanlı Iskele - Ga xe lửa Alsancak) và 963 (Ga tàu điện ngầm Evka 3 - Alsancak) sẽ là Konak.
Các tuyến xe buýt chạy dọc theo giờ giới nghiêm
Dòng số | Tên dòng | Dòng số | Tên dòng |
5 | Narlıdere- Üçkuyular Cầu tàu | 311 | İnciretı - F.Altay |
8 | Guzelbahce- F.Altay | 314 | Evka3- Tàu điện ngầm Bornova |
10 | Üçkuyular Isk.-Konak | 429 | Güzeltepe- Bến tàu Bostanlı |
17 | Nhà ở đại chúng Uzundere - F.Altay | 443 | Cầu tàu Egekent- Bostanlı |
18 | Yesilyurt- Konak | 445 | Evka 2 - Bến tàu Bostanlı |
20 | Koop. Nhà- Konak | 446 | Evka 5 - Bến tàu Bostanlı |
23 | Uzundere - Konak | 465 | Tinaztepe-biệt thự |
27 | Camlik- Konak | 470 | Quảng trường Tınaztepe -Lozan (Điểm dừng chân cuối cùng là Trung tâm chuyển nhượng Halkapınar) |
33 | Kadifekale-biệt thự | 502 | Cengizhan - Tàu điện ngầm Halkapınar |
34 | Hải Esentepe- | 550 | Günaltay-biệt thự |
46 | Çobançeşme-Hải quan | 555 | Trạm xe buýt- Tàu điện ngầm Halkapınar |
53 | MTK Altindag- Halkapinar | 560 | Pınarbaşı - Tàu điện ngầm Halkapınar |
72 | İşçievleri-host | 585 | Evka 4- Tàu điện ngầm Bornova |
74 | Yenigün Mah.-irinyer Akt. trung tâm | 599 | Tàu điện ngầm M.Erener- Halkapınar |
77 | Nafizgürman - Tàu điện ngầm Halkapınar 2 | 680 | Quảng trường Bozyaka-Lausanne (Điểm dừng chân cuối cùng là Trung tâm chuyển nhượng Halkapınar) |
125 | Khu phố M.Kemal - Tàu điện ngầm Halkapınar 2 | 681 | Quảng trường F.Altay-Lausanne (Điểm dừng chân cuối cùng là Trung tâm chuyển nhượng Halkapınar) |
148 | Khu phố Onur - Tàu điện ngầm Halkapınar 2 | 691 | Quảng trường Gaziemir- Lausanne (Điểm dừng chân cuối cùng là Trung tâm chuyển nhượng Halkapınar) |
168 | Evka 4- Tàu điện ngầm Halkapınar | 820 | Cầu tàu Harmandalı-Bostanlı |
171 | Tinaztepe- Konak | 879 | Nhà để xe quận F. Altay Gaziemir |
193 | Yurtoğlu-biệt thự | 912 | Ga Egekent Akt.-Alsancak (Điểm dừng chân cuối cùng là Konak) |
233 | Esbaş Akt. Trung tâm-biệt thự | 921 | Bến tàu Bostanlı - Ga xe lửa Alsancak (Điểm dừng chân cuối cùng là Konak) |
240 | Zzigeyde Hnm. Mah.- Halkapınar Metro 2 | 963 | Tàu điện ngầm Evka 3- Ga Alsancak (Điểm dừng chân cuối cùng là Konak) |
268 | Doğanlar- Tàu điện ngầm Bornova | 969 | Balçova-F.Altay |
285 | Evka 1- Mansion | 971 | Narbel-F.Altay |
302 | Trạm xe buýt- Konak |
Bảy dòng đặc biệt dành cho các chuyên gia chăm sóc sức khỏe
Số lượng các tuyến xe buýt được lên kế hoạch dành riêng cho nhân viên y tế đã tăng lên bảy. Những phương tiện này sẽ tiếp tục các chuyến bay của họ theo giờ làm việc của bệnh viện. Chỉ có nhân viên y tế mới có thể lên xe buýt mà trên đó có biển hiệu cho biết Công nhân sức khỏe dành cho sức khỏe là dành cho. Xe, theo thứ tự làm việc của bệnh viện Buca, Gaziemir, Güzelbahçe, KarşıyakaCác chuyến bay đối ứng từ Yenişehir và Foça vào những thời điểm nhất định vào buổi sáng và buổi tối. Thông tin lộ trình và thời gian biểu của các phương tiện như sau:
Dịch vụ Buca
Nhà báo Nhà văn İsmail Sivri Boulevard, một phương tiện dịch vụ; Buca çkuyular, zmen Street, Seyfi Demirsoy, Forbest Street, Cemil Şeboy Street, Running Road Street, Sirinyer, Mehmet Akif Street, Yesillik Street, Old Izmir Street, Ali Riza Avni Boulevard, Bozyaka Polat Caddesi sẽ đi theo lộ trình của Bệnh viện đào tạo và nghiên cứu İKÇÜ Yeşilyurt Atatürk. Phương tiện đi lại; 06.15 / 14.15 / 22.30 từ Gediz; Nó sẽ khởi hành từ Bệnh viện đào tạo và nghiên cứu IKCU Ataturk vào lúc 07.15 / 15.15 / 23.15.
Dịch vụ Gaziemir
Dịch vụ xe buýt Gaziemir từ điểm dừng cuối cùng; Đường 80, Phố 73, Phố Abdülhamit Yavuz, Bệnh viện Gaziemir Nevvar Salih İşgören, Phố Önder, Phố Akçay, Phố Yeşillik, Phố Halide Edip Adıvar, Phố 2904/1, Phố Saim Cikrikci, Phố Bozyaka Sẽ đi theo tuyến đường Polat Street, Bệnh viện đào tạo và nghiên cứu AtKur Yeurtilyatatatatatatatatatatatk Phương tiện đi lại; 07.30 từ Điểm dừng cuối cùng của Gaziemir; Nó sẽ khởi hành từ Bệnh viện DEU trong khoảng thời gian từ 08.30:16.30 / XNUMX.
Dịch vụ Güzelbahçe
Xe buýt đưa đón từ trạm xe buýt Güzelbahçe; Đường 565, Phố Erler, Phố Şehit Kemal, Đường 884, Phố Seferihisar, Phố Mithatpaşa, Bệnh viện DEU, Phố M.Aatpaşa, Bệnh viện DEU, Quảng trường F.Altay, Phố İnönü, Phố H'fzıssıhha Sẽ đi theo tuyến đường Ordu, Saim Cikrikci, Bệnh viện đào tạo và nghiên cứu Bozyaka. Phương tiện đi lại; 07.20 từ Điểm dừng cuối cùng của Güzelbahçe; Nó sẽ khởi hành từ Bệnh viện Bozyaka trong khoảng 09.00 / 16.30.
Karşıyaka Dịch vụ Girne
Karşıyaka Xe buýt đưa đón khởi hành trước Mc Donalds trên đường Girne; Nó sẽ đi theo tuyến đường đại lộ Girne, đường Anadolu, ngã tư Egekent, đường Anadolu, Çiğli Altgeçit, đường sân bay, đường 8780/1, bệnh viện đào tạo khu vực Çiğli, phòng khám đa khoa quận Ata Sanayi. Xe cộ; Girne Mc Donald's trước 07.50; Nó sẽ khởi hành từ Bệnh viện đào tạo khu vực Çiğli lúc 16.30.
Karşıyaka Dịch vụ Egekent 2
Xe buýt đưa đón khởi hành từ quận Egekent 30 tháng XNUMX; Đường İzmir-Çanakkale, đường Anadolu, ngã tư Şemikler, đường Erdoğan Akkaya, Karşıyaka Trung tâm chăm sóc sức khỏe răng miệng, Đại lộ Ordu, Nhà soạn nhạc Yusuf Nalkesen, Trường trung học Cihat Kora Anatilian, Đại lộ Ordu, Đại lộ Girne, Phố Cemal Gürsel, Phố Anadolu, Phố Altınyol, Phố Liman, Phố Halkapınar, Pakistan Caddesi, Bệnh viện đào tạo và nghiên cứu Tepecik và Dr. Bệnh viện đào tạo và nghiên cứu phẫu thuật Suat Seren sẽ theo lộ trình. Phương tiện đi lại; 1202:2 từ Egekent 2 Điểm dừng cuối cùng; Nó sẽ khởi hành từ Bệnh viện đào tạo và nghiên cứu Tepecik lúc 07.00.
Halkapınar - Dịch vụ Kemer
Xe buýt đưa đón khởi hành từ Trung tâm chuyển giao Halkapınar; Đại lộ Pakistan, Chợ thực phẩm 1202/2, Gaziler Street, Bệnh viện đào tạo và nghiên cứu Tepecik, Dr. Bệnh viện đào tạo và nghiên cứu phẫu thuật và phẫu thuật Suat Seren, Bệnh viện Ezrefpaşa của đô thị đô thị İzmir, sẽ đi theo lộ trình của Trung tâm chuyển giao Kemer. Phương tiện đi lại; 06.45 / 08.30 từ Halkapınar; Nó sẽ khởi hành từ Kemer lúc 07.15 / 09.15.
Dịch vụ foça
Xe buýt đưa đón khởi hành từ Ga Hatundere İZBAN; Nó sẽ đến Bệnh viện Nhà nước Foça bằng cách đi theo tuyến đường Sanayi Bölgesi Caddesi, İzmir-anakkale Caddesi, Đường cao tốc İzmir-Foça, Hacı Liman Evleri Sokak, Değirmenlik Caddesi. Phương tiện đi lại; Lúc 07.30:08.15 từ Hatundere; Anh sẽ khởi hành từ Bệnh viện Nhà nước foça lúc XNUMX.
Hãy là người đầu tiên nhận xét